![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/002-1024x507.jpg)
วันศุกร์ ที่ 7 เมษายน 2566 เวลา 13.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมกลั่นกรองเพื่อเตรียมพร้อมก่อนการประชุม อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 โดยมี นายอาคม สีพิมพ์สอ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นางสาวศศิธร ตาริยะ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และ บุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมการประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/001-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-24-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-5-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-18-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-9-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-12-2-1024x768.jpg)