![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11-1024x362.jpg)
🚩วันจันทร์ ที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 10:30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญานิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป เลย เขต3 เป็นประธานการประชุมกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ ได้มอบแนวทางการปฏิบัติงานด้านการเงินของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ให้เป็นไปตามระเบียบของทางราชการ บรรลุวัตถุประสงค์ และเกิดประโยชน์แก่ราชการ พร้อมแสดงความยินดีกับ บุคลากรที่ได้รับการบรรจุฯ จำนวน 2 ท่านผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการกลุ่มบริหาร งานการเงินและสินทรัพย์ บุคลากรกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ทุกคน ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3907593_0-1024x520.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3907597_0-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3907595_0-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3907595_0-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__3907587_0-1-1024x683.jpg)