![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-1-1024x576.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1024x615.jpg)
🚩วันพุธที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงาน “โครงการสุขาดี มีความสุข”ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และโรงเรียนเป้าหมายฯ ผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-2-1024x527.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1024x610.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-1024x642.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0614-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0620-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0631-1024x612.jpg)