วันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2566
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 จัดกิจกรรม “ยกย่องเชิดชูเกียรติ ประจำปี พ.ศ.2566 “เพื่อแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการประจำปี พ.ศ.2566 ในสังกัด สพป.เลย เขต 3 โดยมี นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการประจำปี พ.ศ.2566 มีผู้เกษียณอายุราชการ จำนวน 18 ท่าน โดยมีคณะอ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ,ข้าราชการบำนาญ,ผู้บริหารการศึกษา,ผู้บริหารสถานศึกษา,ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมเป็นเกียรติในงานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-7-1024x659.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_73-Copy-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_171-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_177-Copy-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_179-Copy-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_203-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_205-Copy-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_206-Copy-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/09-1-1024x703.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_182-Copy-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_11_๒๓๐๙๒๙_184-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD-2.png)