![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-1-1024x506.jpg)
🚩วันอังคารที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 13.00 น
สพป.เลย เขต 3 โดย นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรมนางญาณิศา อยู่งาน ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3 บันทึกข้อตกลงความร่วมมือไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่(No Gift Policy) ระหว่าง ผู้บริหารสถานศึกษากับ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลยเขต3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-2-1024x477.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-3-1024x499.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-8-1024x465.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-9-1024x479.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-22-1024x486.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-23-1024x471.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-21-1024x469.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10-22-1-1024x486.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/DOELDOD-1-1-11-1-2.png)