![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/12-1024x461.jpg)
วันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. นำโดย นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ศึกษานิเทศก์ จนท.กลุ่มนโยบายและแผน ร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานการเรียนรวมสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน (โรงเรียนบ้านบง) และติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 พร้อมกำชับจัดการเรียนการสอนด้วยความปลอดภัย และเปิดเรียนด้วยความอบอุ่น นักเรียนทุกคนมีความสุข ณ โรงเรียนบ้านบง อ.ภูเรือ จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/2-4-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/83771-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/3-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/9-1-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/13-1024x462.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/14-1-1024x461.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/7-2-1024x461.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/10-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/11-1-1024x462.jpg)