![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-6-1024x658.jpg)
วันพุธ ที่ 12 เมษายน 2566 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการ ?พุธเช้าข่าวโรงเรียนและพุธเช้าข่าว สพฐ.? ครั้งที่ 15/2566 จากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-6-1024x510.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-32-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/002-2-1024x540.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80213-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80231-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80224-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80242-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80212-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/04/80244-1024x768.jpg)