![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/001-6-1024x420.jpg)
วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 13 .00 น.
?นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมลูกจ้าง(ผู้ปฏิบัติงานการสอนในสถานศึกษา) ตำแหน่งพนักงานราชการ ครูรายเดือนแก้ไขปัญหาสถานศึกษาขาดแคลนครูขั้นวิกฤตและบุคลากรวิทยาศาสตร์-คณิตศาตร์ ครั้งที่ 1/2566 เพื่อมอบนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงานและนโยบายของสํานักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ โดยผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน,รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,และบุคลารที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25351_0-Small-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25355_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25352_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25358_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25366_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/25372_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/005-3-1024x626.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/97903_0-771x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)