![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-1024x768.jpg)
🚩วันศุกร์ ที่ 1 ธันวาคม 2566 เวลา 10.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมรับการติดตามการดำเนินงานตามนโยบายของรัฐบาล ในวันที่ 2 ธันวาคม 2566 ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นางญาณิศา อยู่งาน,ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 และคณะกรรมการดำเนินงานฯ ณ โรงเรียนบ้านแก่งม่วง อ.ภูเรือ จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/155119_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/155120_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/155122_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1243798_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1243801_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/155134-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1243801_0-1-1024x768.jpg)